รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
Animation And E-Sport สถานที่เรียน : ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 1 |
1.นายนคร นวลปาน |
18 | 18 | ||||||
2 |
Cover Dance สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวฉัตรฑริยา บำรุงผล 2.นายจิรพงษ์ วิฑูรย์พิศาลศิลป์ |
36 | 36 | ||||||
3 |
DIY Kids สิ่งประดิษฐ์สร้างได้ด้วยมือเรา สถานที่เรียน : - |
1.นางสาววรัตดา รอดประชุม |
18 | 18 | ||||||
4 |
Dreamer colorful dance สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวรัชนีกร เวียงคำ |
18 | 18 | ||||||
5 |
E-sport สถานที่เรียน : - |
1.นายอรุณ ราชพิทักษ์ |
18 | 18 | ||||||
6 |
E-sport 2 สถานที่เรียน : ห้องศูนย์คอมพิวเตอร์ |
1.นายรัชชานนท์ พูลเอียด |
18 | 18 | ||||||
7 |
English is fun สถานที่เรียน : - |
1.นางวาสนา ภัทรกิตต์สกุล |
18 | 18 | ||||||
8 |
English-Chiness Stage preformance สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวโสภา คำวุ่น |
18 | 19 | ||||||
9 |
Food everything สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวฑิฆัมพร เกิดอารมย์สุข |
18 | 18 | ||||||
10 |
Music สถานที่เรียน : ห้องดนตรี |
1.นางสาวชนากานต์ หมื่นพันธ์ชู 2.นายอภิชัย ศุภศิลป์ |
36 | 36 | ||||||
11 |
Mute word (ใบ้คำ) สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวประภัสสร อินทร์สุวรรณ |
18 | 18 | ||||||
12 |
TP Student Chef สถานที่เรียน : - |
1.นายภูริช พิศาลสาคร |
18 | 18 | ||||||
13 |
Volleyball Club สถานที่เรียน : สนามวอลเลย์บอล |
1.นายสุทธิชัย เพชรชมทรัพย์ |
18 | 18 | ||||||
14 |
Your favorite Song (เพลงโปรดของคุณ) สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวปาริชาต เดชอาษา |
18 | 18 | ||||||
15 |
การจัดโต๊ะอาหารและห้องพักภายในโรงแรม สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวปวีณ์ธิดา อินทรัตน์ |
18 | 18 | ||||||
16 |
การเมืองในชีวิตประจำวัน สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวจุฑารัตน์ ใส้เพี้ย 2.นางสาวศิริวรรณ รอดแป้น |
36 | 36 | ||||||
17 |
การละเล่นพื้นบ้าน สถานที่เรียน : - |
1.นายมนัสวี นิจการ |
18 | 18 | ||||||
18 |
การแสดง สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวชนัญญา เนตรบุตร |
18 | 18 | ||||||
19 |
ขนมไทยพาเพลิน สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวบุปผา วงศ์ไชย |
18 | 19 | ||||||
20 |
ควงขวด บาร์เทนเดอร์ สถานที่เรียน : - |
1.นายวันจักรี มีช่วย |
18 | 18 | ||||||
21 |
ดับจิต ดับใจ สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวมัณฑิตา สายัณ |
18 | 18 | ||||||
22 |
เดิน-วิ่ง สถานที่เรียน : - |
1.นางพนิดา ราชพิทักษ์ |
18 | 19 | ||||||
23 |
เทคโนโลยีที่ทันสมัย สถานที่เรียน : ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2 |
1.นางสาวชลนิชา เมืองเกิด |
18 | 18 | ||||||
24 |
นศท. สถานที่เรียน : - หมายเหตุ : รับเฉพาะนักเรียนที่เรียนนศท.เท่านั้น |
1.นายไชยวัฒน์ สกุลแก้ว |
- | - | - | 40 | 15 | |||
25 |
แบดมินตัน สถานที่เรียน : - |
1.นายสมชาย วัฒนสถิตย์พงษ์ |
18 | 18 | ||||||
26 |
ผ่อนคลายเพื่อการเรียนรู้ สถานที่เรียน : - |
1.นางสายใจ สงวนทรัพย์ |
19 | 19 | ||||||
27 |
พับเหรียญโปรยทาน สถานที่เรียน : - |
1.นางสาววรรณา ไชยเพศ |
18 | 18 | ||||||
28 |
ฟุตซอล สถานที่เรียน : สนามหน้าเสาธง |
1.นางสาวปัทมวรรณ บุญช่วย |
19 | 20 | ||||||
29 |
มหัศจรรย์ไทยแลนด์ สถานที่เรียน : - |
1.นายนิรันดร์ ทองวล |
18 | 30 | ||||||
30 |
ม็อคเทล สถานที่เรียน : - |
1.นางศุภวรรณ บ่อหนา |
18 | 18 | ||||||
31 |
ร้องเต้นโชว์ สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวจารุวรรณ ซังเรือง |
- | 18 | 18 | |||||
32 |
เรืองเล่าของเด็ก Gen Z สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวเบญจมาศ ทะเลลึก |
18 | 18 | ||||||
33 |
วัฒนธรรมจีน สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวณัฐณิชา อรน้อม |
18 | 18 | ||||||
34 |
วิถีชีวิต สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวกมลคณิสร์ รัตนะ |
18 | 19 | ||||||
35 |
ศิลป์สร้างสรรค์ สถานที่เรียน : ห้องศิลปะ |
1.นายพิสิษฐ์ สงวนทรัพย์ |
18 | 19 | ||||||
36 |
ออกสเต็ป ตามสไตล์ สถานที่เรียน : - |
1.นางสอาด วงศ์ฉกาจ |
18 | 18 |